Àwọn ohun èlò ìkọ́lé YA-VA fún ìdìpọ̀ àti ṣíṣe lílò ojoojúmọ́.
Àwọn ọjà tí a ń lò lójoojúmọ́ ní àwọn ohun èlò ilé tí kò le pẹ́ títí bí ohun ìṣaralóge, àwọn ohun èlò ìwẹ̀, òórùn dídùn, àwọn ọjà ìtọ́jú irun, ìfọmọ́, ọṣẹ, àwọn ọjà ìtọ́jú ẹnu, àwọn oògùn tí a kò lè tà lórí ọjà, àwọn ọjà ìtọ́jú awọ ara, àti àwọn ohun èlò míràn tí a lè lò.
Àwọn ètò ìkọ́lé tí a lò láti ṣe àti láti kó àwọn ọjà ojoojúmọ́ wọ̀nyí jọ gbọ́dọ̀ ṣe àtìlẹ́yìn fún iṣẹ́jade iwọn didun gíga pẹ̀lú ìtọ́jú onírẹ̀lẹ̀ àti ìṣedéédé gíga.
Àwọn ẹ̀rọ gbigbe ọjà YA-VA tún ní agbára ìṣiṣẹ́ tó ga jùlọ nípasẹ̀ àwọn ètò ọlọ́gbọ́n ti YA-VA tí ó ń fúnni ní àǹfààní láti wọlé sí i.
Ọ̀nà kan tí YA-VA gbà ń dín ìdọ̀tí kù ni nípa àtúnlò rẹ̀. A ṣe àṣeyọrí èyí nípasẹ̀ àpẹẹrẹ àwọn ohun èlò rẹ̀, ìgbà pípẹ́ tí a fi ń ṣiṣẹ́, àti lílo àwọn ohun èlò tí a lè tún lò.
Apẹrẹ ti o dara julọ ti gbigbe awọn ọja lilo ojoojumọ ti YA-VA dinku ibajẹ ọja ati pe o ko le wọ.