YA-VA jẹ́ ọ̀kan lára àwọn olórí ilé iṣẹ́ nínú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ àti àwọn ọ̀nà ìṣàn ohun èlò. Ní ṣíṣiṣẹ́ pẹ̀lú àwọn oníbàárà wa kárí ayé, a ń pèsè àwọn ọ̀nà ìṣàn tuntun tí ó ń mú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ṣiṣẹ́ dáadáa, tí ó sì ń jẹ́ kí iṣẹ́ àgbékalẹ̀ náà lè wà pẹ́ títí lónìí àti lọ́la.
YA-VA n ṣiṣẹ́ fún àwọn oníbàárà tó gbòòrò, láti àwọn olùpèsè ìbílẹ̀ sí àwọn ilé-iṣẹ́ kárí ayé àti àwọn olùlò ìkẹyìn sí àwọn olùpèsè ẹ̀rọ. A jẹ́ olùpèsè tó gbajúmọ̀ fún àwọn iṣẹ́ ìṣẹ̀dá bíi oúnjẹ, ohun mímu, àpò ìfọ́ ara ẹni, ìtọ́jú oògùn, ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, bátìrì àti ẹ̀rọ itanna.
+300 Awọn oṣiṣẹ
Àwọn Ẹ̀yà Ìṣiṣẹ́ Mẹ́ta
Aṣojú ní +30 orílẹ̀-èdè